Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.

3 posters

Dù sao đi nữa.......

truongphatcevn
    truongphatcevn

Nam Tổng số bài gửi : 18
    Di Động : 0974759564
    Địa chỉ phòng trọ : Quận 9 - TP.HCM

Bình thường Dù sao đi nữa.......

Bài gửi by truongphatcevn 2/9/2008, 8:01 pm

Tui cần phải nói một điều các "pác c0n" àh: từ bữa họp mặt giáo viên xong em ko dám lên ý kiến ý cò nhưng mà em cảm thấy quá mặc cảm với nhiều pác ở lớp 2 wa'. Dù sao mình cũng là sinh viên của khoa XD cũng là bạn cùng ngồi chung mái nhà XD zxc thế mà lúc gặp mặt thầy cố vấn học tập các pác 1....2 cũng đòi chia ra..,Hjz zzZZzzZZzzzzzz nào là đội bóng nè, nào là văn nghệ nè, nào là quỹ nè,và .... còn nhiều điều em muốn nói lắm. Nhưng mà nói nữa thì cũng mệt, dù sao đi nữachuyện này cũng qua oy`... vbc vbc Nhưng mà em cũng có cái chuyện này mong các pác lớp 2 sẽ hiểu.. sau này khi thi đấu giải toàn trường thì nhà trường chỉ cho 1 đội đi thi đấu đại diện cho cả khoa, vì vậy em mong các pác khi đó sẽ nhiêt tình ủng hộ cute Ok. Tui biết còn có nhiều pác có năng khiếu nhưng chưa được lên sàn chiến đấu,hj` nhưng vì mặc cảm chuyện lớp 1 lớp 2 nên chưa tham gia nhiều...chính vì vậy sau này các pác hãy bõ qua mặc cảm khi chung vai chiến đấu với các khoa khác.Khi đó, em mong là các pác sẽ ủng hộ nhiệt tình đội nhà, không vì bất cứ lí do nào mà..... thiếu tinh thần ha. Ok! hura hura hura Thôi em chỉ có bấy nhiêu lời, mong các pác đừng giận em nhiều nha! em chúc các pác học tập tốt trước một học kì mới, các Ks XD tương lai./...... cố lên nào. Đừng để thua chính tinh thần trong nhà mà dẫn đến thua kém các khoa khác nha .. hj` Vì dù sao tui tự tin Khoa mình vẫn có nhiều tiềm năng đạt nhiều thành tích cao trong các cuộc thi do nhà trường tổ chức ha!! Ok.. cùng nhau đi lên ha các pác... See you !!! :super: :super:
    Kid112
    Kid112
    Admin

Nam Tổng số bài gửi : 582

Bình thường Re: Dù sao đi nữa.......

Bài gửi by Kid112 4/9/2008, 8:04 pm

Hoan hô tinh thần của bác nh87ng phải chờ xem các bác bên lớp II thế nào đá. . í wên./ phỉa nói là các bác khác chứ lớp 1, lớp 2 nge chán wé zxc
    truongphatcevn
    truongphatcevn

Nam Tổng số bài gửi : 18
    Di Động : 0974759564
    Địa chỉ phòng trọ : Quận 9 - TP.HCM

Bài gửi by truongphatcevn 5/9/2008, 8:39 pm

Cảm ơn pác đã ủng hộ em :D
    bocap5678
    bocap5678

Nam Tổng số bài gửi : 8
    Di Động : 01684022077
    Địa chỉ phòng trọ : 14/14,KHU PHỐ 3,ĐƯỜNG SỐ 3,LINHTRUNG,THỦ ĐỨC

Bài gửi by bocap5678 25/8/2009, 8:15 pm

ÔI DÀO CÁC BÁC CỨ LO CHUYỆN ĐÂU ĐÂU KHÔNG À . CHUYỆN NÀY THÌ ĐƠN GIẢN MÀ . VÍ DỤ NHƯ TA TỔ CHỨC 1 GIẢI ĐẤU NHỎ GIỮA 2 LỚP ( CÓ THỂ CHIA LÀM NHIỀU ĐỘI LẬP BẢNG THI ĐẤU) NHƯ VẬY THÌ SẼ DẾ DÀNG CHỌN ĐƯỢC AI GIÚP LỚP THI ĐẤU CÁC GIẢI TRONG TRƯỜNG , NHỮNG NGƯỜI NÀO ĐÁ HAY NHẤT TRONG LỚP SẼ ĐƯỢC CÁC BẠN BẦU CHỌN NHƯ VẬY LÀ CHẲNG LÀM MẤT LÒNG AI ĐÃ VẬY LÀM CHO CÁC BẠN TRONG LỚP XÍCH GẦN LẠI NHAU HƠN . CÓ ĐƯỢC KHÔNG CHÚ THIỆU
    Kid112
    Kid112
    Admin

Nam Tổng số bài gửi : 582

Bài gửi by Kid112 26/8/2009, 12:18 pm

Ha', không biết bác nào là BOCAP5678 nhỉ, cập nhập thông tin thành viên chưa đủ rồi, Chủ đề này lâu rồi mà, về căn bản thì ai cũng muốn đoàn kết hết, nhưng điều kiện và thời gian chưa cho phép chúng ta giao lưu nhiều, song theo tui dc biết thì các AE trong đội bóng vẫn đoàn kết mà, Hy vọng muà giải 2009-2010 sẽ thu hoạch được huy chương :i

Còn các hoạt động khác, theo tình hình các năm học vừa qua thì chúng ta có thể giữ nguyên hiện trạng dc mà dfg

Thân.

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 20/5/2024, 10:27 am